60 ตอบกลับ

อย่าว่าแต่37+4เลยแม่ บ้านนี้39+5ยังไม่วีเเววเลย😆

กำหนด28กรกฏาคมค่ะ อาการเริ่มวดน่วงๆหายๆแล้วค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่ปวดร้าวมากเป็นบ้างครั้งแล้วก้อหายไป ท้องแข็งบ้างแต่ไม่บ่อยมาก แม่อยากคลอดแล้วอึดอัดมาก

บ้านนี้กำหนด16 ก.ค. หมอนัดผ่าวันที่6นี้แล้วค่ะ

บ้านนี้15ก.ค.ยังเงียบอยู่เลยค่ะตอนนี้38wเเล้ว

19กคยังชิวขับรถยนต์ได้อยุ่ไม่มีอาการไรเลย

บ้านนี้20ก.ค คงยังสนุกกับการอยู่ในท้องอยู่

39week ไม่มีอาการอะไรเลยแม่อยากแตกแล้วค่ะ😅🤣

VIP Member

บ้านนี้ 9 ก.ค. ยังไม่แตกจ้า ท้องแข็งบ่อยมาก

ของเรา37weekแล้ว เริ่มเจ็บเตือนบ้างแล้วนิดๆ

17กค เงียบกริ้บเลย ปวดร้าวเอวไปหใดแล้ว