77 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 16พย.(40W) นัดหมอผ่า 2พย.(38W) ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ อยากเจอหน้าแล้วเหมือนกัน ตอนนี้ลุก-นั่งลำบากมากเลย 👶🏻👶🏻👶🏻

11 พ.ย เงียบเหมือนกันค่ะ

21 อยากแตกจะแย่แล้วค่ะ

กำหนด 19 พ.ย ค่า ตอนนี้ 37วีค แล้ว ไม่มีวี่แววเลยย มีแต่ปวดตามเนื้อตามตัวแบบมากก😂😂😂

25 พย. ยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ

17พย. น้ำหนักน้องน้อยมาก วันที่4พย.หมอจะกระตุ้น😢

37+2ค่ะ 2208เองค่ะ หมอให้เวลาบำรุง1อาทิตย์ค่ะ ไปตามนัดอีกที4พย. ถ้าอัลตราซาวด์ดูน้ำหนักไม่ขึ้นกระตุ้นคลอดเลยค่ะ 😢

กำหนดคลอด7พย.ค่ะ ตอนนี้หนูก็ยังไม่มีอาการเหมือนกันเรยค่ะ😂👶❤

กำหนดวันที่7เหมือนกันค่ะ..เริ่มมีปวดเตือนมาบ้างแล้ว อยากแตกแย่แล้ว😂