77 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด12พย.ยังไม่มีวี่เแววเรยค่ะ #ลูกชายเหมือนกันค่ะ

VIP Member

เหมือนกันค่ะ กำหนด 5 พ.ย. ยังไม่มีวี่แววเลย อยากเจอกน่าแล้ว

บ้านนี้ก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ. กำหนดคลอดวันที่8-11-62 38+4 วีค

กำหนด 10 พย มีแค่มูกเลือด ไม่ปวดท้องเลยค่ะ กลัวได้ผ่ามาก

บ้านนี้ 9 พ.ย. เงียบกริบเหมือนกันค่า อยากคลอดแล้ว 😫😫😫

บ้านนี้6 พย แต่ก็ยังเงียบๆอึดอัดมากๆอยากแตกแย่แล้ว

บ้านนี้หมอนัดผ่าวันเสาที่2นี้คะ อิแม่ตื่นเต้นมากๆ

บ้านนี้27พ.ย มีเจ็บบริเวรท้องน้อยเวลาเดิน และขาหนีบคะ

ตอนนี้รอลุ้นอย่างเดียวคะแม่ว่าจะก่อนกำหนดหมอรึจะหลัง😂

6 พ.ย ค่ะ บ้านนี้เตรียมพร้อมรอเจ้าตัวน้อยแล้วจร่า

7 พ.ย เงียบเลย อยากแตกเหมือนกัน อยากเจอหน้าลูกชาย