666 Các câu trả lời

Super Mum

e like thứ 12 các m ạ. hj. hy vọng tháng này nhanh 1 xíu. mà sao tháng này ad cho 250 lun à. 150 là mừng rui. hihi. zoi lại mong ad có nhiu quà cho các m làm quà noel cho bé nữa

TapFluencer

e dậy nấu cỗ đây,vẫn còn quà các m nhé,các m nhanh chóng lên,e dậy nấu cỗ ,nay chỗ e có tiệc nè,chờ mãi để đổi quà rồi mới dậy nấu

ăn cỗ vui nha mom 😂

VIP Member

Các mom lưu ý, mỗi tài khoản chỉ được đổi quà 1 lần. Mom nào cố ý đổi lần thứ 2 sẽ không được hoàn trả điểm và gửi quà.

bé e k dam cho sài ti gia mom linh oi sợ bé nghiện khó cai nè 😅

VIP Member

Sợ lần này ít quà hoàn lại, còn không biết liệ có k ý. Vì lần trc ad cảnh báo ai đổi 2 lần sẽ phải trả quà nk k đc nhận lại điểm nữa

lần này chắc mấy mom biết thể lệ nên ít người bấm 2 lần ( mình đoán vậy)

VIP Member

mình có ý kiến như này. mấy m còn thức bỏ like đi rồi ngủ, xong sáng mai vào like lại 😂 chứ còn có 7 like không dám ngủ, ngủ thì lại sợ

giờ này ad ngủ rồi k đăng quà đâu mom. chắc trưa á

TapFluencer

nhất định lần đầu này phải nhảy vào cướp cúng chúng sinh cho con... nhất định dù 2 mắt nặng chĩu. ad ơi, xin hãy hiểu lòng em

TapFluencer

mẹ nào đổi đc cái bộ bác sĩ khi nào nhận đc quà nhớ check in cho em xem với nhé. Để em hoặc chờ tháng sau hoặc là phải mua... 😭

cảm ơn mẹ có ý đổi... mẹ ko thích nó nữa à? em thích nó nhưng chắc để dành điểm để đấu giá 24. biết đâu hôm đấy có gì đó hay ho. mẹ nhận đc mẹ chụp hình em xem nó to nhỏ thế nào để em tính tiếp nhé. 🥰

TapFluencer

mọi người tạt qua thi ảnh Noel ủng hộ bé nhà mình và các bé khác với. Huhu. Ko cho kêu gọi like nên cuộc thi héo úa quá 😢

Super Mum

chẳng lẻ đêm nay thức canh quà hả ta. like đang tăng 😁nhưng mà con mắt mở hết ra rùi. đành đi ngủ zi.chúc các m ngủ ngon nha.

VIP Member

ad ơi lần trc e đổi qua lỡ ấn 2 lần xog ad hoàn lại điểm 1 món còn 1 món có dk tíh là đổi ko ạ.hay trừ điểm nhưg ko dk quà ạ

vg ạ.tại mọi lần 10 hôm là thấy giờ gần thág rùi hi

Câu hỏi liên quan