20 Các câu trả lời

TapFluencer

ồi, con nó đói phải cho bú chứ bà. Mới 9 10th mà cai đêm làm j tội nó. Bao tử nó đâu có chịu được đói như ng lớn đâu. Như chúng ta to như voi mà đói bụng ngủ còn ko nổi thì em bé nó làm sao chịu nổi. Cứ vậy làm nó yếu thêm, lả người mà ngủ li bì bà ạ. Như con tui, tui chỉ sợ nó biếng bú chứ nó bú dc tui cho bú hoài luôn.

đánh thức nó chi, khi nào nó đang ngủ mà ọ ẹ thì cho bú, còn ko thì thôi. Vậy đâu có cản trở 🤣

ôi m ơi con đói thì cho bú đi , bắt con nhịn tội con lắm . bé mình 15 tháng rồi mà ban ngày cho ăn vs bú mẹ ban đêm thì cho dặm thêm sữa công thức vậy mà có đêm bé đói bú riếc không ngủ được mà vẫn phải chịu nè . vì con nó đói thì mới đòi chứ

TapFluencer

con mình 13 tháng cho bú theo nhu cầu. ban ngày bú bình. ban đem bú mẹ. tối khi nao bé đòi là cho bú chứ để đói bé có ngủ dc đâu. đói mới đòi chứ no là ngủ luôn rồi.

VIP Member

Bé còn nhỏ mà mom cai bú đêm tội con vậy, bé mình 1 tuổi đòi bú khi nào thì cho bú khi đó

TapFluencer

mom sợ hư răng thì cho bé bú lại nước sôi để nguội tráng miệng. con mình 14thang bú me .

VIP Member

mình thì cho bé bú theo nhu cầu biết là bú đêm k tốt nhưng điều này mình theo con thôi

TapFluencer

bé còn nhỏ mà mom, cai bú đêm sớm tội con, bé nhà mh 11 tháng vẫn bú 2,3 mỗi đêm nè mom.

giờ đói phải bú chứ mom, bé bú mẹ, cứ rúc mh thì làm sao mà k cho dc

TapFluencer

mình 9m vẫn cho bú đêm nè m.biết nên tập cai đêm nhưng con đói thấy thương nè m

con mình 8th vẫn bú mẹ hoàn toàn. ngày ăn thêm quả, sữa chua...

VIP Member

bé còn nhỏ mà m, chịu bú thì m nên cho bé bú nè.

Câu hỏi liên quan