32 ตอบกลับ

บ้านนี้. 29 ก.ค. ค่ะ ตอนนี้ปวดตัวระบมไปหมด ยิ่งซี่โครงใต้ราวนมปวดมากนอนแทบไม่ได้สองวันละค่ะ. อดทนอีกนิดนึง

เรา 31 weeks แล้ว กำหนดคลอด 7 กค. คะ ท้องก็ไม่ใหญ่เหมือนกันนะ แต่เขาตัวโตเบียดอยุ่ในท้องแล้ว... 🖐🏻✌🏻🤰💕🌷

7 ก.ค.จ้า

บ้านนี้กำหนด9ก.ค ค่ะแต่หมอนัดผ่าคลอดวันที่24นี้แล้วค่ะ. คนแรกผ่าคลอดคนที่2เลยได้ผ่าค่ะ

19 ก. ค. คะ ตอนนี้ปวดหน่วงมา 4 วันละคะ แต่ทนได้เลยไม่ไป รพ.

เรา4กค ท้องไม่ใหญ่เท่าไร แต่ลูกตุงซ้ายตุงขวาตลอดเลย😁

กำหนดคลอด 25 ก.ค. ค่ะ แต่น่าจะไม่ถึงท้องลงมากแล้ว

บ้านนี้กำหนด 4ก.ค. แต่ไม่ทันคลอดแร้ววันนี้จร้า

5 ก.ค.ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากเห็นหน้าแล้ว❤👶❤

เรา7ก. ค. แต่เราเปิดแล้ว3เซน. ตื่นเต้นจัง

กำหนด 9 กค. แต่คุณหมอนัดผ่า 25 มิย. นี้คะ