16 Các câu trả lời

Mom ơi! Mình hiểu cảm giác khi hy vọng và chỉ nhận lại sự vô tâm từ ck! Mom hãy tin “Đời thay đổi khi ta thay đổi” nhé! Bắt đầu từ hôm nay, Mom học cách tự yêu thương và chăm sóc bản thân mình, chăm sóc dạy dỗ các con thật tốt. Mom phải có công việc, có đồng tiền do tự tay mình làm ra, mom tự lập về kinh tế thì sẽ chủ động và thoải mái về tinh thần, ko ỷ lại hay dựa dẫm vào ck nè. Thì khi ck vô tâm, mom cũng ko vì thế mà đau lòng. Rồi ck sẽ thay đổi và tự biết quan tâm vợ hơn. Chia sẻ với mom chút ý kiến và kinh nghiệm của chính bản thân mình. Chúc mom và các mom trong group mình luôn an vui, hạnh phúc nhé!❤️❤️❤️

Super Mum

nếu đã vô tâm thì mom. cũng k cần phải níu kéo, lo lắng làm gì cho khổ mom hãy biết lo cho bản thân mom nha, hãy sống tốt và cố gắng lên

VIP Member

cố gắng vì con vì chính mình nữa m ạ nếu ck vô tâm m hãy đừng ngại mà bày tỏ thẳng thắn với chồng để 2 vợ chồng hiểu nhau hơn nhé

VIP Member

Mom ơi đừng buồn 😞 ko phải a ko có tâm đôi khi Ck ko hiểu mom muốn gì nên vậy mom có thể nói chuyện nhẹ nhàng cho Ck hiểu mom nha

TapFluencer

nó đã vô tâm rồi thì mom có cố gắng thế nào thì nó cũng ko để vào tầm mắt nó đâu. Dã tràng se cát biển đông, mom ạ

TapFluencer

một khi đã vô tâm thì khó thay đổi mom ạ nhưng cuộc sống mà mom, k biết trước dc chuyện gì, chỉ hy vọng thôi.

TapFluencer

m nên tìm cách tự chăm sóc mình thôi m nè.chồng vô tâm mi hf làm gì cũng vô ích à

Super Mum

Nếu đã biết vậy thì cố gắng chi nữa mom tự thương bản thân mình,con yêu nè

TapFluencer

Hajzz trc và sau khi cưới nó khác hoàn toàn hả mom

VIP Member

Ck e có tâm khiến e phải bực bội luôn Á

Câu hỏi liên quan