24 Các câu trả lời

Ra tiệm mua 2 hộp khăn sữa(20 cái),5 quần bỉm,10-20 cái tã tam giác,5 áo thường,2 áo lạnh,2 mũ,4 đôi bao tay bao chân,5 khăn 80cm,2 khăn xô sọc vàng đỏ xanh để lau bé,1 chai dầu tràm hoặc dầu khuynh diệp,2 bình sữa nhỏ,1 giỏ 2 nắp,2 cái kẹp inox phơi đồ,1 chai nước xả comfort,1 bịch tã boppy (109 miếng 142k hoặc huggi (56 miếng 100k).vậy là đủ sài trong tháng rồi,đầy tháng mấy cô dì chú bác thì cho mua thêm.nhiêu đó 1tr quay đầu

Mình đi sinh mua theo vậy luôn. Chỉ k có mua ủ kén ,băng rôn,thanh sữa meji.vì k dùng tới. Ah,mua thêm giấy lót phân su.máy hút sữa(mình mua máy điện đôi mà có 300mấy thôi,hút ok lắm). Cho mẹ thì thêm hộp sữa đặc hoặc ngũ cốc lợi sữa giúp sữa về nhanh hơn.

Mình mua combo trên mạng thấy ổn, đỡ phải lắt nhắt đi lại nhiều, cái nào cần chọn trực tiếp mình mới đến cửa hàng. Khoảng 2tr đầy đủ cho mẹ và bé, mua lẻ mình so sánh thấy ko tiện bằng và đắt hơn!

Mình thấy con cưng mua mắc ák Mon! Mình mua lẻ ở trang Betiti hàng ok ! Còn mà combo thì mon sang trang Mon mía coi thử nha Mon!

Bé ti ti hàng trung bình và rẻ. Dùng cũng ok

Mom nên ra shop mua cho chắc chứ trên mạng hên xui lắm. Nhìu khi mất tiền mà còn mang bệnh tức nữa

Facebook .đầm bầu thành nga hay đầm bầu siêu rẻ á m ..vải đẹp mà rẻ. Mình mua roi nè

Mình cũng vừa mua 1 combo 1497 . Đầy đủ đồ cần thiết. Hok có phí tí nào cả

Tốt nhất là mẹ đi mua trực tiếp cho em, r còn xem chất lượng vải các thứ nữa

TapFluencer

K nên nhé.mẹ nên tự mình đi mua chọn cho con sẽ tốt hơn nhé

Mk ra sóp con cưng mk mua mon à...sợ trên mạng điểu nên k mua...

Super Mum

Nên liệt kê những đồ cần mua rồi ra chợ mua mom oi

Câu hỏi liên quan