12 Các câu trả lời

những ngày mệt mỏi kg lếch đi được nhờ ck đi mua, cũng quạu như mom vậy ak. Mua kg đúng ý cái gì hết. những lúc đó mình im lặng hít sâu, thật ra ngta có lòng đi mua cho mình là vui rồi, tại mình khó nết quá?

đàn ông mà m. ai cũng vậy. ck chịu khó vậy cũng tốt rồi. mình cũng kiêng ck làm hêt. chỉ môi nấu cơm nếu mình khó ơ thì bảo ck mua đồ về mình tự nấu mà ăn m a.

TapFluencer

mình thù tạm tạm được.chồng thì bảo gì làm nấy.ko dám trái y.bảo mua gì thì mua như vậy.hên mình cũng không nghén nhiều như m.m nên căn dặn chồng nè.

Super Mum

bầu khó tính là chuyện thường á mom, chắc ck mom quên thôi, bữa sau mom dặn kỹ rồi con nhắn tin hoặc gọi điện cho chắc ăn

nếu mom khỏe đi được thì nói ck chở đi rồi mom mua Ck mom nhìn biết là bữa sau mua đúng à

TapFluencer

khốn khổ. chồng tớ cũng vậy. nghén tớ chỉ ăn bánh mì đc thôi. dặn chán dặn chê vẫn cứ mua ko đúng ý.

TapFluencer

thôi cố gắng ăn m ơi, chứ nhờ mấy ổng thì mình đi còn hơn,chán lắm bảo 1đằng rồi làm 1nẻo

TapFluencer

mình cũng ko thích ăn hành, nghe mùi khó chịu mà đc cái chồng cũng hiểu nên đỡ phải dặn ?

TapFluencer

ck e thì lại la lúc bầu mệt mỏi r k dc ăn dc... ổng la suốt ngày k chịu ăn ??

VIP Member

mh lại thích ăn hành, có thể xào hành với nước mắm ăn cơm luôn ấy

TapFluencer

kêu chồng lần sau nhớ mua theo ý mom nói là e ăn được thì con mới khỏe

Câu hỏi liên quan