24 Các câu trả lời

Bé e ngày xưa cũng thế á chị, theo e chị nên lấy phân của bé (mới nhất có thể) mang đi xét nghiệm ( xét nghiệm xem ký sinh trùng, hạt mỡ, hồng cầu, bạch cầu) xem ntn sau đó gửi nhờ bác sĩ tư vấn nè,

VIP Member

chuc m suc khoe Em đang tham gia cuộc thi #TAPphepthuat M có thể vào link dưới cho e xin 1 like cho ảnh được không ạ. E xin lỗi đã làm phiền https://community.theasianparent.com/booth/1120421?d=android&ct=b&share=true

Con mình ngày 3lần là mình cho đi khám r , con b đi v b pải đưa con đi khám đi vì e sẽ bị mất nước ấy . mấy hạt đó k giống hoa cà hoa cải mà hạt phân sống đó b

K sao đâu m. Nếu muốn thì m lấy ngọn ổi nhai. (9 bé gái -7 bé trai ) nhai với chút muối trắng nuốt r cho con bú . Cải thiện nhiều hơn dùng thuốc

Vậy là bt mà, bé ti mẹ sẽ ị nhiều lần hơn . Con vẫn ngoan, ti tốt, ngủ tốt , tăng cân đều thì không phải lo gì cả m nhé.

Ra quầy thuốc hỏi men tiêu hoá cho trẻ ss là họ chỉ cho mà mom chứ như này chắc mẹ ăn gì lạ nên bé đi ngoài rồi ak

E thấy phân tốt bình thường. Chất nhầy đa phân là đờm của bé. Do bé k ói ra dc bé nuốt đi theo đường ruot ak mom.

Trẻ con hay xì xoẹt vậy đó. Phân tốt nên k sao. Massage bụng vòng tròn theo chiều kim đồng hồ cho bé nha

Nhóc nhà mình cũng được tháng rưỡi mà đi phân nhầy giống vậy không biết có sao không nữa . 🙁🙁

Mom hỏi ng lớn xem bé cí bị đẹn k nha, nhiều khi do bé bị đẹn nên đi nhiều lần nữa

Câu hỏi liên quan