139 ตอบกลับ

เอิ่มมม 8วีค น้องยังตัวเล็กมากจ้า นี่น่าจะไขมัน

แม่ท้อง​ใหญ่​จัง นี่ 6 เดือน​ยังไม่เท่านี้เลย😂

VIP Member

บ้านนี้ตอนนั้นก็ใหญ่ค่ะ แต่มีพุงเป็นทุนเดิม

อยากได้ลุกสาวเหมือนกันค่ะ ขอให้สมหวังน่ะค้ะ

8week น้องเท่าเมล็ดถั่วเเดงอยู่เลยคะ น่าจะไขมัน

นี้9W+2ยังไม่มีท้องเลยนะน่าจะพุ่งนะค่ะคุณแม่

ก่อนท้องน่าจะรุ้นะคะว่าตัวเองมีพุงยุ่แล้ว

แม่มีไขมันหน้าท้องเยอะอยู่แล้วหรือป่าวค่ะ

VIP Member

ใหญ่มากค่ะ. บ้านนี้ท้องพึ่งจะออกตอน6เดือน😂

แม่หนังหน้าท้องหนาอยู่แล่วด้วยใช่มั้ย