97 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะของบ้านนี้จันทร์หน้าค่ะ ไม่รู้จะได้ดมยาหรือบอคหลัง

สู้ๆนะค่ะทางนี้ผ่ามาสามครั้งแล้วไม่เป็นไรค่ะเดียวก็หาย

สู้ๆค่ะ เดี๋ยวก็ได้เห็นเจ้าตัวเล็กแล้ว ตื่นเต้นแทนเลย😁

✌🏻✌🏻สู้ๆจ้าแม่บ้านนี้38+2วันนี้ยังไม่มีอาการเลยจ้า

ตื่นเต้นแทนสู้ๆนะคะแม่ขอให้ปลอดภัยทั้งสองนะคะ

สู้ๆค่ะ ขอให้ปลอดภัย แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกน้อย

สู้ๆค่ะ​ ขอให้น้องออกมาร่างกายแข็งแรงนะคะ​ 😍

สู้ๆค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่ คุณลูกเลยนะคะ

สู้ๆๆนะค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และน้องนะค่ะ