131 ตอบกลับ

เราใส่ กกน. สำหรับคนท้องค่ะ ใส่สบาย ราคาไม่แพงด้วยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ใส่แต่ตอนออกข้างนอกเท่านั้นค่ะ555เพราะอึดอัด

ไม่ใส่ทั้งยกทรงทั้งกกน มันอึดอัด ใส่เฉพาะไปข้างนอก

บ้านนี้ไม่ใส่เลยค่ะ จะใส่จิงๆก็ตอนได้ออกไปข้างนอก

กกน.เอวต่ำ ด้านหน้าเป็นสามเหลี่ยม ใส่สบายอยู่นะคะ

VIP Member

ใส่แค่ออกไปข้างนอกค่ะ รู้สึกอึดอัดมากเลยล่ะค่ะ😂

VIP Member

ยุบ้านก้ไม่ใส่คะอึดอัด ของคนท้องก้อึดอัด

บ้านนี้ไม่ใส่เลยค่ะ เวลาใส่แล้วอึดอัดมากเลยค่ะ

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ อยู่บ้านไม่ใส่..ไปหาหมอใส่ค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่ใส่ค่ะ ใส่แค่ตอนออกนอกบ้านไปหาหมอ