72 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ตอนท้องคนที่ 3 ก็เป็นแบบแม่นี่ล่ะค่ะ ตอนนี้คลอดแล้วน้องแข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยนอกจากเพลียค่ะ ตอนนี้ท้องได้37+3 แล้วค่ะ☺️

ขอถามหน่อยค่ะไปฝากท้องที่ร.บาลรัฐแต่มีสิทธ์ประกันสังคมเสียเงินเยอะไหมค่ะ

ไม่แพ้ดีแล้วค่ะจะได้กินของที่อยากกินเราแพ้ยัน4เดือน เพลียสุดไปไหนก็ลำบาก

ตั้งแต่ท้องจนตอนนี้35วีคจำได้ว่าอ้วกแค่2ครั้งช่วงไตรมาสแรกอาการอื่นไม่มี

ท้องแรกไม่แพ้เลยคะแต่ท้อง 2 แพ้หนักมากเพราะฉะนั้นไม่มีอะไรผิดปกติเลยคะ

บ้านนี้ก็ไม่แพ้ค่ะ กินได้ปกติ แต่ง่วงนอนบ่อยมาก มีแค่เวียนหัวนิดหน่อย

หกเดือนกว่าๆแล้วไม่แพ้เหมือนกันค่ะ กินอร่อยเลยแต่อาจจะไปแพ้ท้องสอง

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ จนจะคลอด ก็ยังไม่รู้จักคำว่าแพ้ท้อง555 กินแซ่บมาก

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะเบื่อแต่อาหารชอบกินแต่ขนมหวานและน้ำหวานค่ะ