ตรวจเจอหัวใจโตตอนท้อง

ไปหาหมอปกติค่ะแต่ชีพจรเต้นเร็ว มีโรคประจำตัวความดันค่ะคุณหมอให้วัดความดันที่บ้านรวมถึงชีพจรไปส่งทุกครั้งที่ไปหาหมอค่ะ ชีพจรอยู่ที่ 102-110 หมอบอกสูงเลยจับตรวจไทยรอย ไม่เป็นค่ะ ตรวจคลื่นหัวใจและอัตราชาวท์หัวใจพบหัวใจโต วันนี้คุณหมอนัดติดอุปกรณ์​ตรวจคลื่นหัวใจละเอียดอีกที 24 ชม. ค่ะ แม่ๆคนไหนเคยเจอแบบนี้ไหมค่ะจะอันตรายกับลูกไหม ตอนนี้ 30 week ค่ะ แต่ไม่มีอาการอะไร น้องดิ้นปกติค่ะ ยาความดันกับยาบำรุงทานปกติค่ะ🙏😭แต่แม่กังวลมากค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ