130 ตอบกลับ

Super Mum

เหมือนกันเลยค่ะตอน6วีคเจอแค่ถุง อย่ากังวลเลยค่ะ คุณแม่อย่าเครียดนะคะ

ตอนนี้7วีคเเล้วค่ะ เจอตั้งเเต่3-4วีคนี่เเหละค่ะหมอบอกน้องมีหัวใจเเล้ว

น้องยังเล็กอยู่ค่ะของเราก้แบบนี้เลย พอหมอนัดอีกรอบหัวใจเต้นเลยค่ะ

บ้านนี้ไปซาวด์ตอน5w เจอแต่ถุง คุณหมอนัดใหม่ เจอน้องพร้อมหัวใจตอน7wค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่เจอถุงเลยค่ะ 5วีค3วัน กังวลมากกลัวไม่เจอน้องค่ะ

เรา9wยังมีแค่หัวใจกระพิ๊บเล็กๆอยู่เลย คุณแม่อย่าพึ่งเคลียดน้า

ท้องแรกได้2สัปดาห์ทำไมมีอาการน่วงท้องเหมือนคนจะมีประจำเดือนค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

ไปซาวด์มาแล้ว เห็นน้องกับหัวใจน้องแล้วค่า ขอบคุณทุกคนน้าาาาา

เป็นเหมือนกันค่ะหมอนัดซาวด์มื้อวานยังไม่เจอน้องค่ะ กังวลมาก

น้องยังตัวเล็กจ้า บ้านนี้กว่าจะเห็นก้อนๆก็9w ไม่ต้องกังวลนะคะ