183 ตอบกลับ

ตอนนั้นอายุเจ้าตัวน้อยยังไม่ถึงเดือนเลย แต่คอแข็งไว ชอบนอนที่หน้าอกพ่อกับแม่

แอบถ่าย มีแต่คนบอกหน้าเหมือนพ่อค่ะ เราว่าเหมือนเรานะ 😁😁😁😁

น้องโปรด 1ปี11เดือน ต้องได้เที่ยวกับคุณพ่อทุกสัปดาห์ครับ

ป๊ะป๊าพี่ดุ๊กกับน้องมิกซ์และตัวน้อยในท้องอีก1คน❤️

คุณพ่อทำงานอยู่ไกล นานๆจะมาหาลูกที เลยมีไม่กี่รูป

น้องเอสเธอร์ 3 เดือน 19 วันกำลังอาบน้ำกับปะป๊าค่ะ

คุณพ่อลูก3ค่ะ🥰 น้ำพั้นช์/พอร์ช/น้ำพิ้งค์

VIP Member

อุ้มท้องมาสิบเดือนไม่เหมือนแม่เลยสักอย่าง🤣

น้องอะตอม 4 เดือน 6 วัน กับพ่อพ่อของเขา 😍😍😍

พ่อหนูยุเกาหลีค่ะโทรหากันทุกวันจ้า😘😘😘