ท้องได้19+3มีแบบนี้ออกมาใช่มูกเลือดไหมคะ ต้องทำยังไง

ใช้มูกเลือดไหมคะ

ท้องได้19+3มีแบบนี้ออกมาใช่มูกเลือดไหมคะ ต้องทำยังไง
22 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ถามมาได้ต้องทำยังใง ถ้าไม่ห่วงลูกแม่ก็นั่งๆนอนๆต่อไปค่ะไม่ต้องทำอะไรค่า ถ้าคนที่ห่วงลูกป่านนี้ถึงโรงบาลละค่ะไม่มาถามคำถามแบบนี้หรอกเหมือนแม่จะยังคิดเองไม่ได้

ต้องไปหาหมอ ให้หมอตรวจคะ คนท้องไม่ควรมีอะไรแบบนี้ ทั้งมูก ทั้งเลือด เสี่ยงแท้งคุกคามคะ

แม่ กลับมาเบลอภาพด้วย เห็นแต่เช้าภาพติดตามาก.

หาหมอคะ มาถามในนี้ก้อได้แต่คำตอบไม่ได้รักษา

รีบไปหาหมอเลยค่ะแม่ ปล.เบลอภาพด้วยนะคะ

Post reply image
VIP Member

รีบไปหาหมอเลยดีกว่าค่ะ เสี่ยงแท้งมากๆ

VIP Member

ไปหาหมอ อาจเกิดภาวะแท้งคุกคามได้ค่ะ

แนะนำรีบไปหาหมอเลยค่ะ อย่ารอเวลาค่ะ

ยังอยุ่มั้ยคะแม่ มาเบลอภาพหน่อยค่ะ

หาหมอค่ะ ห้ามรอเด็ดขาด อันตรายมาก