27 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้คิดว่าจะรอดก็ไม่รอดเช่นกันค่ะท้องแตกเยอะมากกกก

บ้านนี้28+2ท้องไม่แตก แต่ที่เห็นขึ้นมาวันนี้ตูดเริ่มแล้ว 🤣🤣

ทางนี้ท้องที่สามแล้วค่ะ จะ 32 วีค ท้องยังไม่เคยแตกลายเลย

มาแตกตอน 29 วีค แต่ยอมแหละเพราะวัดพุงก็ 42+ นิ้วแล้วค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ บ้านนี้ก็แตกหนักมากค่า แต่ก็ยอมให้เค้า 😂

ไม่เลยค่าทีแลกไม่แตกเลยงับ พอรู้สึกคันๆเจ็บๆ เลยให้แฟนดูให้ ขึ้นรอยแตกมาเลย ค่า

ไม่แตกเลยค่ะขี้เกียจทาครีมด้วย ทาออยล์นานๆที555

ใช้กูต้าวิ้งตอน4เดือนปัจจุบัน30วีครอดูต่อไป55555

บ้านนี้ท้อง2จะเข้าเดือนที่8แล้วไม่แตกเลยจ้า

บ้านนี้จะ8เดือนแล้วยังไม่มีตรงไหนแตกเลยค่ะ

ใช้ Mama’s Choice ค่ะ

รอลุ้นเหมือนกันค่ะ ไม่ได้ทาครีมเลย