73 ตอบกลับ

VIP Member

คลอด 23 เมษาจ้า ได้ผู้ชาย นน.แม่ขึ้นมาหกโล ตอนนี้น้อง 2.7 โลแล้วจ้า

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ท้องที่ 2 หมอนัดผ่า 9 เม.ย.

20เมษา ท้องแบบเดียวกันเรยคะแม่ ท้องแหลมแบบนี้เรยผู้ชายคะ

ขอเดาว่าผู้ชายค่ะ จริงๆก็ต้แงซาวแหละเนอะถึงจะแน่นอน

บ้านนี้16 เมษค่ะ น้ำหนักไม่ออกแม่เลย น้ำหนักขึ้นมา 12 โล

บ้านนี้กำหนดคลอด12เมษาค่ะ น้ำหนักขึ้นมา19โล เพศชายจ้า

ดูจากท้องแล้วผุชายค่ะแม่บ้านนี้ก็ผุชายเหมือนกันจ้า

กำหนด23เมษาค่ะ ของเราน้ำหนักขึ้น20โล สู้ๆค่ะใกล้แล้ว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ยังไม่รุ้เพศเหมือนกัน

13เมษาค่ะหมอนัดผ่าตอนนี้น้อง2.7ตัวใหญ่กว่าแม่อีก