2142 ตอบกลับ

ปลายๆเดือนพ.ค.จ้า จะได้เจอหน้าลูกสาวแล้ว👼❤🥰

VIP Member

50วัน😍 คิดไม่ออกเลยจะเป็นยังไงหัววุ่นแค่ไหน

บ้านนี้16พฤษภาคมท้องลูกคนแรกตื่นเต้นมากค่ะ

กำหนดคลอด22มิถุนายนจ้า อีก1เดือนจะได้เจแล้ว

ถึงกำหนดเดือนมีนา รอวันที่ออกลูกเเล้วน่าา

วันนี้40+4แล้วจ้า ท้องที่3ยังไม่คลอดเลยจ้า

ประมานสิ้นเดือนมีนาหน้า หรือต้นเดือน เมษา

อีกสามเดือนจะเจอหน้าเจ้าตัวน้อยแล้วค่ะ

อีกสามเดือนค่ะ ใจแม่ไปถึงเดือนโน้นแล้ว 5555

21มีนา แต่มีเลือดออกไม่รุ้จะคลอดหรือเปล่า