2142 ตอบกลับ

บัานนี้14 มกราคมแต่ท้องไม่ค่อยออกมีแต่คนทักว่าท้องเล็ก

8เดือนแล้วค่ะไกล้จะเจอหน้าลูกแล้วค่ะ อีกเดือนหนึ่งค่ะ

อีก6วันค่ะ หมอนัดผ่าวันที่15แต่กำหนดคลอดวันที่25มีนาค่ะ

VIP Member

จันทร์ที่ 22 ก.พ.64 นี้แล้วค่ะ ตื่นเต้นๆ ท้องแรก ผ่าคลอดค่ะ

อีก 20กว่าวัน ใกล้แล้ว ตอนนี้เริ่มมีหน่วงๆ ท้องแข็งแล้ว

อีกไม่ถึงเดือนค่ะอยากเจอน่าน้องแล้ว กำหนดคลอด15ก.ค ค่ะ

กำหนดคลอด23สิงหาคม เริ่มมีอาการเจ็บท้องเตือนแล้วจร้า

กำหนดคลอด 18 สิงหาค่ะ แต่กลัวจะไม่ถึง น้องเอาหัวลงแล้ว

ยังอีกเดือนกว่าๆจ้า #ทีมผ่าคลอด #ทีมสิงหาคม #ทีมลูกสาว

อีก2วันค่ะ....15กุมภา64นัดผ่าคลอดค่ะ39+1ตื่นเต้นจังเลยค่ะ