2142 ตอบกลับ

อีก52วันค่ะ อยากเจอหน้าใจจะขาดแล้วอยากอุ้มอยากหอมมากแล้วค่ะ

กำหนอคลอด6มี.ค.64ค่ะแต่ทำถ้าจะคลอดก่อนเพราะท้องเเกร็งบ่อยค่ะ

VIP Member

เดือนหน้าแล้ว แต่วันก่อนออแม่ไปวัดถนนมาเรียบร้อยจ้า 😂😂😂😂

พรุ่งนี้ก็38 วีคแล้วค้าาา รอวันแตกๆๆ พร้อมทุกอย่างแล้ววค้าา

เดือนเดียวค่า คลอดมิถุนา รอนัดวันผ่าอย่างเดียวเลยค่ะ 🥰🥰🥰

อีก10วันค่ะ รอมา9เดือนเหมือนเร็วกว่า10วันเลยค่ะ อยากเจอแล้ว

อีก7เดือน แม่ภาวนาให้เดือนหน้าหายแพ้ท้องเถิดหนาลูกหนาา🤣

กำหนดผ่าคลอด 13 มกราคม ค่ะ ตอนนี้35+6 w ยังไม่มีอาการใดๆ เลยค่ะ

อีก4เดือนค่ะ นั่งนับวันนับเดือนรอแล้วค่ะ อยากเห็นหน้าลูก🥰

นับวันรอเหมือนกันเลยค่ะเหมือนนานแบบบอกไม่ถูกค่ะ

เมษายนนี้เจอกันจร้าอยากเจอคนที่ทำให้เรามีความสุขแล้ว