412 ตอบกลับ

นึกว่าจะรอดนี่ดันมาแตกตอน8เดือน เป็นแผนที่เลยค่ะ5555

ตอนนี้ 30วีค ท้องยังไม่แตก แต่ขากับก้นไปหมดแล้วค่ะ😿

แตกตอน8เดือน ทาครีมแทบทุกอย่างที่เขาว่าดียังแตกค่ะ5555

บ้านนี้ไม่เหลือจ้าแตกยันร่องตูด

34สัปดาห์ ยังไม่แตกค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะท้องแตกตอนไหน

แตก30วีคค่ะ ไม่รอดทาครีมมาตลอดดค่ะ แตกแถบๆสะโพกค่ะ

ไม่แตกเลยคะแม่ไม่ได้ท่าอะไรเลยแต่นมแตกไม่ไหวเลย

แตกโค้งสุดท้ายค่ะ ที่บำรุงมาเอาไม่อยู่จริงๆ 😆😆😆

ยังไม่เเตกค่ะ เเต่ลุ้นอยู่ว่าจะเเตกไหมเเอบกังวล

VIP Member

บ้านนี้ 36+6ท้อง ขา ไม่แตกลาย แต่คอ รักแร้ นี่ดำเลย😓

ท้อง2 คะ ตอนนี้34+3 d ยังไม่มีรอยแตกคะ แอบลุ้นอยู่จ้า