323 ตอบกลับ

จำประจำเดือนล่าสุดไม่ได้ วันนี้ไปอัลตร้าซาวด์ซาวมา น้อง7.5วีค เจอน้องในถุงตั้งครรภ์และการเต้นของหัวใจน้องคะ

ซาวน์ตอน 4 วีคไม่เหนอะไร ใจไม่ดีเลยไปใหม่วีคที่ 5 เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ มาเจอตัวอ่อนและเสียงหัวใจวีคที่ 6 แล้วค่ะ

บ้านนี้ก็เห็นแค่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ คุณหมอบอกมองไม่เห็นน้อง มีโอกาศแ้งด้วยค่ะ อีก 2 อาทิตย์คุณหมอนัดตรวจอีกรอบค่ะ

คุณแม่เป็นไงบ้างค่ะตอนนี้บ้านนี้ไปซาวเห็นถุงตั้งครรภ์เห็นถุงไข่แดงแต่ไม่เห็นน้องพอไปตรวจอีกที่คุณหมอแจ้งอาจแท้งเหมือนท้องที่ผ่านมาแม่แอบกังวลมากๆรออีก2สัปดาห์ไปตรวจใหม่

VIP Member

บ้านนี้ 6 week 5day ได้ยินเสียงหัวใจแล้วคะ ตื่นเต้นมากๆคร่า ตอนนี้ 9 week แล้วคะลุ้นเพศมากๆแพ้หนักมากคะไม่หายสักที 🙈🙈

ของเราซาวด์ตอน7W ซาวด์ผ่านช่องคลอดไม่เจอ เจอแต่ถุง เป็นไปได้ไหมค่ะว่ายังอ่อนอยู่ หรือเรายังมีหวังบ้างไหมค่ะ

แม่เป็นไงบ้างค่ะตอนนี้

ซาวตอนประมาณ8วีคจะเห็นคะ แต่ตอนเราไปฝากครรภ์นับตามปจด.จะมาณ6วีค แต่พอซาวหมอบอก7+3วีคแล้วเห็นตัวน้องแล้ว

ซาวด์ตอน6w 3ค่ะ เจอน้อง หัวใจน้องเต้นดีมากค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจครั้งแรก น้ำตาไหลเองโดยอัตโนมัติเลยค่ะ

ช่องคลอดค่ะ อายุครรภ์ยังน้อยคุณหมอแนะนำให้ซาวด์ช่องคลอดค่ะ

ซาวด์ครั้งแรก 5 w ยังไม่เห็นตัวน้อง ครั้งที่ 2 7 w เห็นน้องและได้ยินเสียงหัวใจน้องค่ะ ซาวด์ทางช่องคลอดค่ะ

วันนี่6weeks 2daysไปซาวด์มาเห็นน้องแล้ว และได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่า คุณแม่อดใจรอนิดนึงนะค้า☺️เอาใจช่วยกัน

บ้านนี้ท้องแรกซาวด์ตอน5วีค เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ แต่พอ7วีคซาวด์ เจอน้องและเห็นหัวใจน้องเต้นแล้วค่ะ❤️