45 ตอบกลับ

38+4 ท้องแข็งบ่อยมากแต่ไม่ถี่ ปวดหลังปวดจิ๊มิ๊สลับกันไปมา กำหนด15ก.ค. ค่ะ

กำหนดคลอด 6 กรกฎาคม เหมือนกันค่ะ แต่แตกไปแล้วค่ะ 19 มิถุนายน เวลา 23.23 น. 🥰😂

บ้านนี้ไม่มีท่าทีว่าจะคลอดเลยค่ะ

2กรกฏายังไม่เเตกเรยจ้าปากมดลูกเปิด1เช็นไม่มีอาการอื่นรอวนไป

บ้านนี้10กค. ไม่มีวีเเววจะออกเลยค่ะ คงอยากไห้แม่โดนกะตุ้น555

ทีมกรกฎา เงียบกันเยอะจังค่ะ 🤣 บ้านนี้ 38+1w เงียบเหมือนค่ะ

11กคเริ่มมีอาการแล้วตอนนี้39วิคสังเกตอาการไปเรื่อยๆค่ะ

บ้านนี้37+ท้องแข็งและปวดแร้วค่ะอยากแตกมากเลยตอนนี้😂

37+1 กำหนด21 ยังเงียบอยู่ไม่มีเจ็บเตือนรึอาการไดๆเลยจ้า

แข็ง​แรงๆนะคะ

บ้านนี้กำหนด10ก.คแอบแตกก่อนตอน36W วันที่12มิ.ยจ้า

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้เงียบมาก ไม่แตกสักที อึดอัดมากเลยค่ะ☺

VIP Member

37+4 ทางนี้เงียบกริบค่ะ หมอบอกเตรียมตัวคลอดได้แล้ว