ง่วงแต่นอนไม่หลับ

แม่ๆเป็นมั้ยคะง่วงแต่นอนไม่หลับยันเช้า รู้สึกมึนหัวลุกแล้วหน้ามืดเพราะนอนไม่พอทำยังไงดีคะ😢

10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้จะแปลกๆค่ะตั้งหัวลงหมอนคือหลับเลยค่ะทั้งกลางวันกลางคืนหลับง่ายมากเลยค่ะอาจเพราะไม่ค่อยมีอะไรให้คิดมากมั่งค่ะเลยหลับง่ายต่างกันกับตอนทียังไม่ท้องเป็นคนหลับยากมาก

ไตรมาสแรกหลับได้ทั้งวันทั้งคืน เข้าไตรมาสสองนอนไม่หลับ+สามีนอนกรนยันเช้า กลางวันเงียบสงบนอนสบายค่ะเปิดแอร์ค่าไฟฉ่ำ

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ อึดอัดหายใจไม่ค่อยออก ยิ่งทัองโตยิ่งนอนไม่หลับ ปวดหลังเหมือนจะเป็นไข้เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี่เป็นตะคริวบ่อย มือชา จนนอนไม่ได้เลย แต่ถ้ากลางวันนี้ปกติมากเลยค่ะ

บ้านนี้ไตรมาส3แล้ว หลับยากมาก ปวดหลัง ปวดขา อึดอัดมาก ข้าวก็ไม่ค่อยหิว ฉี่บ่อยมากๆ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-5236733)

เป็นเหมือนกันค่ะ ยิ่งต้องตื่นเช้าไปทำงานเพลียมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ ตื่นมาเวียนหัวมาก

TapFluencer

ยิ่งไตรมาส 3 นอนหลับยากมากค่ะแม่

2mo ago

บ้านนี้กลางวันนอนไม่หลับเลยค่ะร้อน

เป็นเหมือนกันค่ะ

2mo ago

บวกกับเสียงคุณพ่อกรน ปวดหัวเลยค่ะแม่😢