คุ้มไหม
แม่ๆว่าคุ้มไหมคะ 647บาท

82 ตอบกลับ
Latest
Recommended

เขียนข้อความตอบกลับ
ถ้าคิดราคา ผ้าอ้อมน่าจะ 300 กว่า ผ้าเช็ดตัวผืนละ40-50 ผ้ารองฉี่ผืนละ60-70 ราคารวม 647 กับของทั้งหมดนี่ อยู่ในเกณฑ์คุ้มน่ะ (ซื้อในเน็ต หรือตามร้านแถวบ้านส่วนมากก็ราคานี่แหละ)
คำถามที่เกี่ยวข้อง
คำถามยอดฮิต
ตั้งครรภ์