นโยบายความเป็นส่วนตัว กฎการใช้งานคอมมูนิตี้แผนผังเว็บไซต์
ดาวน์โหลดแอปฟรี
แม่ๆว่าคุ้มไหมคะ 647บาท
เป็นแม่แล้ว
ซื้อแยกดีกว่ามั้ยคะ
แม่กล้วยคุณแม่น้องญาดา
เน้าะ แพงค่าส่ง แม่บ้านนี้ซื้อแยกผ้าอ้อม250*2 ที่รองฉี่25 ผ้าห่อตัว129*2 ผ้าขนหนูผืนใหญ่ผืนละ80*3 ผ้าขนหนูเล็ก1โหล450ถุงมือถุงเท้า49*3 หมวก25*2 ที่นอน390 ไม่ถึง2พันเลย ทำใจค่ะแม่ช่วงนี้โรคระบาดคงไม่ได้เดินซื้อเหมือนเรา อย่าซื้อเยอะค่ะเด็กโตเร็วมาก
แม่กล้วยคุณแม่น้องญาดา