24 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้กินจ้า ตอนเเรกให้กินHi-Q เลยลองเปรี่ยนมากิน s26 กินอาทิตเเรกสามวันถ่ายท้องครั้งพาน้องไปหาหมอคุณหมอบอกว่าปกติของเด้กเลยปล่อยให่กินมาเรื่อยๆ ตอนนี้คือดีคะ ขับถ่ายปกติวันเว้นวันน้ำก้หนักขึ้น

ความคิดเห็นจากบ้านนี้ ลูกกินนมตัวนี้สีนี้ถูกจ้า น้องกินตั้งแต่1 เดือน น้องกินแล้วน้ำหนักขึ้นดีมาก ตันเลยค่ะ บางคนกินดี บางคนกินไม่ดี ต้องลองคะแม่ ถ่ายปกติจ้า

บ้านนี้ก่กินค่ะ ปกติ กินเอนฟาเเลค. แต่หมด. คุณพ่อซื้อ s26มาแทนก้กินดีนะค่ะถ่ายปกติแต่รู้สึกเหมือน นน น้องไม่ขึ้นเลยค่ะ

บ้านนี้ลองวันแรกคะแม่ เดี๋ยวได้ผลอย่างไรจะบอกคะ เปลี่ยนมา 5 ยี่ห้อแล้วคะ ยังไม่ค้นพบที่เหมาะกับลูกสาวเลยคะ

บ้านนี้ ก็เสริมคะ นมแม่น้อยคะ เดี๋ยวรอดูพรุ่งนี้อีกวันนะคะ วันนี้น้องยังถ่ายอยู่คะ

ลูกชายบ้านนี้ตอนนี้สองเดือนคะก็กินตัวนี้อยู่คะน้องกินถูกถ่ายปกติและกินเก่งมากๆคะน้ำหนักก็ขึ้นดีคะ

บ้านนี้ซื้อมาให้กินเสริมเมื่อวานคะ น้ำแม่ตัน และอักเสบปั๊มไม่ออก รอดูว่าจะถ่ายปกติมั้ย

ให้กินค่ะ..รุ้สึกว่าน้องขับถ่ายปกติดีกินเก่งมากนมแม่ไม่ยอมกินเลยค่ะ😍😍❤❤

บ้านนี้ก็ให้ลูกกินได้ 5 วันเเล้วค่ะถ่ายปกตินิ่มดีค่ะ เเล้วน้องก็กินเก่งด้วย

ทานค่ะ แรกเกิด3260 ตอนนี้2เดือนกว่า หนักเกือบ6โลค่ะ ถ่ายดีปกติ 2-3ต่อวัน

เคยกินs26 สีทองค่ะ ท้องผูกค่ะ ร้องไห้เหมือนคนถ่ายลำบาก บิดตัวไปมา