229 ตอบกลับ

32wคะเตรียมแล้วคะยังไม่ครบคะ ทยอยเรื่อยคะ ลูกสาว

32wค่ะแต่หมอบอก ไม่น่าเกินสิ้นเดือน มี.ค จะได้ผ่า

14เมษา ยังเหนเพศไม่ชัดเลยยังไม่เตรียมจ้า

บ้านนี้10เมษาจ้า.ยังมั้ยได้เตรียมรัยเลยจ้า 28w

28วีค 3วัน ยังไม่เตรียมเลยคะ ควรจะเตรียมมั้ยคะ

บ้านนี้13เมษา​เริ่มเตรียม​แล้วค่าาา​

VIP Member

บ้านนี้33วีค3วันละค่ะ เตรียมแต่เสื้อผ้าค่า

23 เมษาจ้า ตอนนี้ 26W2d ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

20เมษาคะ บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยคะ

15เมษาจ้า..ยังไม่ได้เตรียมของอรัยเลยจ้า..

ของเราก้อ 15 เมษา พร้อมกันเลย