แม่ๆบ้านไหนคลอดน้องเดือนมกรานี้กันมั้งคะ

แม่ๆบ้านไหนคลอดน้องเดือนมกรานี้กันมั้งคะอยากทราบจำนวนเด็กน้อยที่กำลังจะเกิดเดือนนี้ เป็น ช หรือ ญ กันน้าา ทางนี้กำหนด 31 มกรา แต่น่าจะคลอดก่อนเป็นลูกสาวค่ะ ???

21 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ขอนอกเรื่องหน่อยน้ะ พอดีเราท้องได้7 เดือนแล้ว แล้วเป็นหวัด ไอหนักมาก จะ3 อาทิตแล่ว กินยาสำหรับก้อไม่หาย แนะนำหน่อยค่ะ ไอจนหายหอบหมดแล้วค่ะ

4y ago

ไปหาหมอเลยค่ะ

กำหนด27ทันวาค่ะ.ท้องเเรกค่ะ.. มีอาการกลัวเรื่องการตัดฝีเย็บค่ะ.. ไม่ทราบว่าเจ็บมากรึป่าวค่ะ

VIP Member

26 มกรา 64 ค่ะ #ยังไม่ทราบเพศน้องเลย รอลุ้นอย่างเดียว😘

ทีมมกรา ส่วนใหญ่ลูกสาวนะคะ 👸 บ้านนี้ก็ด้วย

15 มกรา ผช จ้า เริ่มเจ็บจี๊ดๆตรงจิมิ

15มกราคมจ้า 38+1ลูกสาวค่ะ🥰 อยากแตกแล้ว😂

แม่ก็กำหนดคลอด31 มกราจ้า.. 🤰👶

28มกราค่าตอนนี้36+1w ผช.เจ้าคะ😊

กำหนด 2 มกราค่ะ ผู้ชาย 👶

4y ago

กำหนด 5 มกราคมค่ะ ผู้ชาย

21มกราค่ะ ได้ลูกชายค่ะ