2 ตอบกลับ

ของเรา ตั้งแต่รู้ว่า ท้องก็เลี้ยงเดี่ยว เลยคะ เพราะผู้ชาย เขาไม่รับผิดชอบ อะไรเลย เราก็ไม่ติดต่อ เขาเลย เหมือนกัน กะว่าจะไม่ใส่ ชื่อพ่อเขาเลยคะ

ของแบบนี้ต้องใช้เวลาค่ะ อยู่กับลูกเยอะๆ อย่าไปนึกถึงอะไรที่ผ่านมา อยู่กับปัจจุบัน อยู่กับครอบครัว ทำอะไรที่ตัวเองมีความสุข ถ้าเห็นหน้าลูกแล้วนึกถึงแฟน ก็คิดซะว่า เขาคือ ของขวัญที่พิเศษที่สุด ที่เขามอบไว้ให้ นึกถึงแต่เรื่องดีๆค่ะ อาจจะใช้เวลานานซักหน่อย แต่มันผ่านไปได้แน่นอนค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ✌🏻

ยินดีค่ะแม่ สู้ๆนะคะ เราผ่านมาได้ ตัวเองก็ต้องผ่านไปได้เหมือนกัน ✌🏻