38 ตอบกลับ

บ้านนี้32w4dแล้วค่ะ ตอนนอนพลิกตัวปวดร้าวจิมิมากค่ะ เดินมากก็ปวดเท้าปวดขา กำหนด22กันยาคงไม่ถึงแน่ๆ

น่าจะไม่ถึงคะ...คิดว่านะ

แม่บ้านนี้หลับเก่งมากค่ะ ลูกไม่ยอมนอนแม่นอนแทน55 ขยับเป็นกินนิ่งเป็นนอนตลอดเลยค่ะ🤣

35 สัปดาห์แย้ววว ยังขับรถมาทำงานอยู่เลยค่ะ แต่พอนอนปวดหลัง ช่วงขา สุดๆ พลิกก็ลำบาก

ทีม 1กันยาค่ะ นอนตะแครงช้ายขวา แขนชา ปวดสะโพก ไปหมด นอนลำบากมากค่ะ ไม่สะบายตัวเลย

ทีม11กันยา เพลียร่างง่วงตลอดเวลา กลางคืนลุกฉี่แทบทั้งคืน🥹 ปวดหลังปวดเองปวดขา🥹

หลับยากปวดหลังเป็นตะคริวแต่ถ้าได้หลับคือหลับยาวเลยค่ะ🤣ขี้เกียจไปส่ะทุกอย่าง😅

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้อาการเหมือนจะแตกสิงหาเลยค่ะ แต่กำหนดคลอด3กันยา เจ็บ-ปวดไปหมดเลยจ้า

34+2ค่ะเเน่นไปหมดเจ็บหลังมากจะลุกเเต่ล่ะทีต้องมีพ่อบ้านคอยช่วยตลอดเลย

นอนได้ค่ะแต่ขยับตัวลำบากมากขยับทีนี้มีน้ำตาเล็ด ทำอะไรลำบากไปหมด

นอนลำบากมากค่ะแม่ ปวดจี๊ดจิมิ ล่าสุดเกาก้นไม่ถึงต้องวานพ่อช่วยเกา🤣

เหมือนกันเลยแม่555