ดื่มนม

แม่ๆดื่มนมยี่ห้ออะไรกันบ้างค่ะ ดื่มยันคลอดกันเลยมั้ย บ้านนี้ไม่กล้าดื่มเยอะกลัวลูกแพ้นมวัวมากเลยค่ะ กินได้แค่ดีน่างาดำ อย่างอื่นกินไม่ค่อยได้เลยจ้า

25 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กินหลากหลายค่ะแม่ แนะนำยี่ห้อ 137 อร่อย ไม่ นต. มีสารอาหาร

ทานสลับกันค่ะ ทั้งนมถั่วเหลือง นมอัลมอนด์ นมวัว

นมตราหมี นมถั่วเหลือง นมเปรี้ยว สลับกันไปค่ะ

แอนมัมคะ ถ้าอยากถ่ายง่ายๆก็นมเปี้ยว

VIP Member

บ้านนี้ดื่มแทบทุกยี่ห้อสลับๆกันค่ะ

Super Mum

เรากินนมวัวสลับ​นม​ถั่วเหลือง​ค่ะ​

VIP Member

สลับกันไปค่ะแม่ ดื่มได้ทุกนมค่ะ

VIP Member

ชอบโฟร์โมสต์ช็อคโกแลตมากค่ะ

แอนมัม น้ำเต้าหู น้ำงาดำ ค่ะ

กินทุกยี่ห้อเลยค่ะ สลับกัน