6 ตอบกลับ

แม่ซื้อของ AIA ค่ะ ค่าเบี้ยประกันประมาณสามหมื่นกว่าบาท เหมือนแพงนะคะ แต่เอาจริงๆเด็กเข้า รพ ทีก็1-2หมื่นแล้วค่ะ ตัวที่แม่ซื้อครอบคลุมทั้ง IPD และ OPD ค่ะ คุ้มอยู่นะคะ รีบทำก่อนน้องป่วย จะได้ไม่ขึ้นประวัติป่วยค่ะ

เราขาย AIA อยู่ค่ะ ตัวที่คุ้มเราว่า เหมาจ่ายน่ะค่ะ แทบจะไม่มีส่วนเกินเลยค่ะ

มีรายละเอียดไหมคะ?

กรุงไทยแอกซ่าค่ะ เบี้ยถูก คุ้มครองสูงด้วย

มีรายละเอียดไหมคะ

ตามด้วยคะ.กำลังมองหาจะทำให้ลูกอยู่ค่ะ

เหมาจ่าย

อยากรู้รายละเอียดค่ะ ของเจ้าไหนคะ? เบี้ยเป็นยังไง คุ้มครองอะไรบ้างคะ?

อยากรู้ด้วยคน