43 ตอบกลับ

ทยอยซื้อได้เลยค่ะ ตั้งแต่ทราบเพศ เพราะบ้านนี้คุณพ่อทำงานคนเดียวค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ..ตอนนี้รู้เพศแล้ว.ว่าจะทยอยซื้อ..ถ้าซื้อทีเดียวกลัวค่าใช้จ่ายจะไม่พอ.และท้องใหญ่เดินลำบากอีกค่ะ

บ้านนี้เริ่มซื้อตอน 7 เดือนค่ะ ตอนนี้ 8 เดือนแล้ว ของใกล้ครบแล้วค่ะ

VIP Member

รู้เพศก็เริ่มซื้อเลยค่ะ ของบ้านนี่ก็เริ่มประมาณ5เดือนได้ค่ะแม่

บ้านนี้7-8เดือนค่อยซื้อคะกลัวอยากรู้เพศก่อนคะแล้วค่อยซื่อ

บ้านนี้ซื้อตอนรู้เพศ4เดือนตอนนี้จะ9เดือนพร้อมคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่รุ้เพศคะจนถึง33วีคแล้วยังไม่ครบเลยคะ

เคยทยอยซื้อไว้ค่ะแต่น้องไม่ได้ใช้เลยเสียในท้องตอน39w

บ้านนี้ 33w 7d ยังไม่รู้เห็นเพศจ้าแต่เตรียมของครบแล้ว

พอรู้เพศก็ทยอยซื้อเลยจ้า ตอนนี้29week เตรียมของครบแล้ว

บ้านนี้8เดือนกว่าแร้ว ยังไม่เตรียมของเรย