31 ตอบกลับ

บ้านนี้ซื้อของจำเป็นที่คิดว่าใช้แน่ๆ หมดไป 9000+ ค่ะ ยกเว้นคาร์ซีทที่ไม่ได้ค่ะ

บ้านให้ร้านจัดให้เลยค่ะ งบ 4000 ถ้า 5000 ได้ทุกอย่างเลย คะ แต่ 4000 ก็คุ้มมากๆๆ คะ

บ้านนี้เกือบหมื่นเลยค่ะ อิพ่อลมแทบจับ ซื้อที่จำเป็นที่สุดแล้วน๊า

ถยอยซื้อเอาแม่ บ้านนี้ถยอยซื้อตั้งแต่รุ้เพศ งบ3-4พัน รวมทุกอย่าง

บ้านนี้ทยอยซื้ออาทิตย์ละ2-3พันยังไม่ครบเลยค่ะ

TapFluencer

มีส่งต่อราคาเบาๆนะคะ เผื่อสนใจอยากประหยัดงบ

บ้านนี้ซื้อแบบประหยัดสุดๆ ครบในงบ10000

ต้องดูค่ะว่าคุณแม่จะซื้ออะไรบ้าง

บ้านนี้จะ2หมื่นแล้ววค่ะแม่

บ้านนี้หมดหลายหมื่นเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ขนาดมีของเก่าคนแรก ด้วย