31 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่ได้ซื้อเสื้อผ้าเลย หมด4พันกว่า (ซื้อของใช้ที่จำเป็นค่ะ)ถ้าซื้อเสื้อผ้าด้วย คิดว่าเกือบหมื่นเลยค่ะ

บ้านนี้ซื้อครบทุกอย่างงบอยู่ที่ 2,500 บาทค่ะ ขึ้นอยู่กับราคาของแต่ล่ะพื้นที่ด้วยนะค่ะ แต่ไม่เกิน 3,000 บาทค่ะ

บ้านนี้หมดไปหลายหมื่นแล้วค่ะ เราเตรียมเรื่อยๆตั้งแต่น้อง 16 วีค ค่อยๆทยอยซื้อจะได้ไม่ช๊อตเงินค่า

แม่พยายามสั่งในแอปนะค่ะเก็บโค้ชราคาน่าจะเบาลง..ของเด็กโตไวแต่บ้านนี้ก็เอฟกระจาย😅😅

ทยอยค่ะ เอาที่จำเป็นที่สุดไปก่อน ค่อยซื้อตามทีหลังได้ บ้านนี้เอฟแบบโค้ช ส่วนลด ฮ่าๆ

เราซื้อตั้งแต่ 28 วีคจนตอนนี้ 34 หมดไป 17,000 แล้ว ตอนนี้ยังไม่ครบเลยค่ะขาดคาร์ซีทกับรถเข็น

บ้านนี้หมดไปหมื่นกว่าเลยคะตอนเเรกไม่คิดว่าจะขนาดนี้พอได้ซื้อเเล้วมันหยุดไม่ได้😂

ของเราทยอยซื้อค่ะ5-6พันแล้วค่ะ นี่ขนาดเสื้อผ้าไม่ได้ซื้อนะคะ ยังได้ของไม่ครบเลยค่ะ

ชุดไม่ต้อง ซื้อเยอะคะ น้องโตไวมาก ของเราตั้งงบไว้แค่5000-6000 จาก ประสบการณ์ท้องแรกคะ

บ้านนี้ไม่ซื้ออะไรมากค่ะ ไม่ถึง1000 แต่ท้องแรกเราเตรียม2000พอค่ะเอาเท่าที่จำเป็น