37 ตอบกลับ

ไม่จริงค่ะ อยู่ที่พันธุกรรมของพ่อแม่ค่ะ ถ้าพ่อแม่ขาวลูกก็ออกมาขาว ถ้าพ่อแม่ดำลูกก็ออกมาดำ แต่ถ้าพ่อดำแม่ขาวหรือพ่อขาวแม่ดำก็ต้องมาลุ้นค่ะว่าลูกได้โครโมโซมผิวจากพ่อหรือแม่ค่ะ

ลูกเราสีผิวได้พ่อ ดำ ได้เลือดพ่อ555

ไม่จริงค่ะ เราชอบโกโก้มากตั้งแต่ท้องน้องมา ใครจะว่ากินของดำลูกจะออกดำเราไม่เคยเชื่อเลย เราว่าขึ้นอยู่กับพันธุกรรมมากกว่าค่ะ

ความเชื่อถือคำบอกเล่าทุกอย่าง เราเกิดในยุคที่วิทยาศาสตร์สามารถให้เหตุผลได้ เราควรจะพิจารณาเองได้ค่ะ ว่ามันสมเหตุสมผลไหม

ลูกชู้ละมั้งคะ 555 ไม่จริงหรอกค่ะ อยู่ที่กรรมพันธ์ อย่าไปเชื่อความเชื่ออะไรเยอะค่ะ ลองคิดวิเคราะห์ความน่าจะเป็นด้วยนะคะ

VIP Member

ไม่เกี่ยว ขึ้นอยู่กับกรรมพันธ์พ่อแม่ค่ะ คิดดูสิคะ ถ้าพ่อแม่ขาวลูกเกิดมาดำ ???? เค้าคงคิดว่าไม่ใช่ลูกเค้าแน่ๆ. 😂😂

ไม่เกี่ยวจร้า อยู่ที่พ่อกับแม่ และกรรมพันธ์ค่ะ ถ้าอย่างนี้ถ้าชอบกินผัก ลูกออกมาจะไม่ตัวเขียวเลยหรอค่ะ😄😄😄😄

ผิวของลูกขึ้นอยู่กับพันธุกรรมของพ่อแม่ค่ะ อาหารสีต่าง ๆ ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงสีผิวทารกในครรภ์ได้ค่ะ

อ่อ ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ไม่จริงค่ะ สีผิว ส่วนสูง หน้าตาลูก ขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์ค่ะ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับของที่กินเป็นหลัก

เราก้อกินโอวัลตินค่ะแต่พอดีพ่อแม่ไม่ขาวลูกผิวดำแดงค่ะพ่อดำแดงแม่เหลืองชมพูค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-134867)