35 ตอบกลับ

เตรียมจะครบละจ้า เหลือพวกกะละมังอาบน้ำของอีก3-4อย่างก็ครบค่ะ

บ้านนี้ เตรียมแต่ของที่เขาให้มาจ้า แต่ยังไม่ได้ไปดูซื้อเลย

บ้านนี้ เตรียมแค่ที่นอนกลับเสื้อผ้าเองค่ะ 7 มิถุนายน

เริ่มทยอยซื้อตอน 7 เดือนค่ะ ตอนนี้ 34 วีค ใกล้ครบหมดแล้ว

VIP Member

เตรียมจะครบแล้วจ้า ขาดแค่ขวดนมกับพวกแป้ง ของเล็กๆ

2 มิ.ย พร้อมหิ้วแล้วค่ะ เพราะกลัวอาจจะแตกก่อนกำหนด

VIP Member

เตรียมครบเลยค่ะ 😂 11 มิย. เตรียมตอน 7 เดือนจ้า

6 มิ.ย.ค่ะ ทยอยซื้อเตรียมไว้ใกล้ครบแล้วค่ะ

บ้านนี้ทยอยเตรียมแล้วแต่ยังไม่ครบค่ะ

บ้านนึ้เริ่มเตรียมแร้วแต่ยังไม่ครบคะ