8 ตอบกลับ

VIP Member

Mama's Choice เลยค่ะ มีส่วนผสมของว่านหางจระเข้​ น้ำมันมะกอก และเชียร์​บัตเตอร์ ทำให้ผิวชุ่มชื่น เหมาะสำหรับคุณ​แม่ตั้งครรภ์​หรือคุณ​แม่หลังคลอด ทาวันละ 2 ครั้ง เช้าเย็น รอยแตกลายจางลงอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ

ราคาเท่าใรคะแม่..

ส่วนตัวใช้ตัวนี้ค่ะ ผสมกับออยอีกตัว ท้องแรกไม่แตกเลย ท้องสอง5เดือนแล้วก็ยังไม่แตกค่ะ ทาหลังอาบน้ำและก่อนนอน งดอาบน้ำอุ่นนะคะ อาบน้ำอุณภูมิปกติ

ใช้Bio-oilไม่มีคันไม่ดำไม่แตกท้องแรกค่ะลูกสาวใช้ตั้งแต่เริ่มท้องอ่อนๆตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ

ของเราใช้บูสเตอร์อีฟค่ะผสมกับน้ำมันมะพร้าวตอนนี้6เดือนแล้วยังไม่มีรอยแตกเลยค่ะ

ตัวนี้เลยค่ะใช้ดีทาตั้งแต่ท้องได้2เดือน จนตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ

อีกเสียงค่ะ

แม่บ้านคนไหนแตกเดือนส.ค.บ้างค่ะ ท้องลายกันไหมค่ะ

VIP Member

ใช้ ของ ยูเซอรีน คะ ปลอดภัย ตัวทีมีขายเฉพาะ ร.พ นะคะ

VIP Member

249 บาทค่ะ สามารถ​สั่งซื้อผ่าน shopee ได้นะคะ