87 ตอบกลับ

หมอนัด 9ตุลาจ้า แต่กลัวจะแตกตั้งแต่กันยา เริ่มเตรียมไว้แล้วเหมือนกันค่ะ

บ้านนีักำหนด10 ตุลา เรียบร้อย พร้อมหิ้วมากค่ะ อยากเจอหน้าแย่แล้ว

VIP Member

แม่พร้อมมากเลย บ้านนี้ยังเตรียมไม่ครบเลยค่ะ ทยอยซื้อเดือนละ 2-3 ชิ้น

บ้านนี้ลุงหมอก็นัด 5 ตุลา เหมือนกันค่ะ ทยอยซื้อแล้วเกือบครบแล้วค่ะ

13ตุลาเตรียมบางส่วนแล้วค่ะแต่ยังไม่ครบค่ะเดือนหน้าก้อครบเเล้วค่ะ

บ้านนี้9ตุลาคมยังไม่เตรียมอะไรเลยจร้ารอเตรียมสิ้นเดือนสิงหา

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนดคลอด 5 ตุลา ทางนี้ซักเตรียมไว้หมดแล้วค่ะ

บ้านนี้2ตุลา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยคะ ผู้ใหญ่บอกรอคลอดก่อน

VIP Member

บ้านนี้ก็เตรียมแล้วเหมือนกันค่ะเหลือแค่เล็กๆน้อยๆแล้วค่ะ

บ้านนี้8ตุลา แต่ท้อง2คงไม่ถึง ค่ะ เตรียมไว้บ้างส่วนแล้วค่ะ