16w 6d ทีมเดือน พย. โพสเดือนพ.ค.

แม่ๆคนไหนทีมเดือน พย.บ้างคะ กำหนดคลอดวันไหนเอ่ย รู้เพศน้องกันหรือยังคะ ? 13 พ.ย. 63

16w 6d ทีมเดือน พย. โพสเดือนพ.ค.
231 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนดคลอด 21 22คะพฤจิกา ผู้หญิงคะอ้าขาให้คุณหมอดูเลยคะ ชัดมาก

Post reply image

27พ.ย น้องหันตูดให้หมอ เลยไมาเห๋นเพศ หมอแค่สันนิษฐานว่าผุ้หญิงค่ะ

4y ago

ขอให้ได้ตามที่คุนพ่อคุนแม่อยากได้นะคะ

นั่นสิคะ คลอดเดือนพฤศจิกายนไม่ใช่ 16 สัปดาห์นะคะ น่าจะ มากกว่านั้น

4y ago

ตอนโพส16w ตอนนี้23+5ละค่ะ ไม่ผิดค่ะ แค่แม่เห่นโพสช้า

22 พ.ย ค่ะแต่ยังไม่รู้เพศ อยากลูกสาวค่ะ เพราะนี้ชายสองคนแล้วค่ะ

4y ago

อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ แอบลุ้นมากๆ

22 พย.ค่ะ ซาวด์ 70% ผญ เดี๋ยวรอผลจากนิฟตี้คอนเฟริมอีกรอบค่ะ😊☺️

4y ago

จ้า บ้านนี้ไม่ได้ตรวจนิฟตี้ด้วยจ้า

บ้านนี้กำหนด14พ.ย.ค่ะ ยังไม่ทราบเพศเลยรอลุ้นวันที่25นี้ค่ะ

4y ago

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้17w5d กำหนดคลอด 8 พย. ยังไม่รู้เพศน้องเลยจ้า😍

4y ago

จ้า ลุ้นไปพร้อมกันน่ะคะ

บ้านนี้21 พ.ยค่ะ ยังไม่รู้เพศ รอหมอนัด26มิ.ยนี้ค่ะ ตื่นเต้น

4y ago

😊😊😊

VIP Member

1 พ.ย จ้า ไม่ทราบเพศเลย น้องหนีบไว้ 😅 อยากรู้ใจจะขาด

4y ago

บ้านนี้น้องก้อหนีบไว้ค่ะ 🤣หมอซาวด์เก่งมาก

16+1 ค่ะ /19 พ.ย.หมดนัดซาวด์ดูเพศวันที่13ค่ะ อยากได้ลูกสาว😄

4y ago

วันเดียวกันค่ะ. ท้องใหญ่แค่ไหนแล้วค่ะพอดีเรากังวลท้องเราดูไม่ออกเลยค่ะ