10 ตอบกลับ

อันนี้หมอก้อซาวดูน้องก็ โครงสร้างสมบูรณ์ปกติ แต่เมื่อผลเสี่ยงแล้วยังไงก้อต้องเจาะคะแม่

กี่สัปดาห์แล้วแม่

บ้านนี้เสี่ยง1.8สูงมาก หมออันตราซาวด์ดูไม่มีอะไรผิดปกติ แต่ก้ได้เจาะจ้า

บ้านนี้เสี่ยง1:4 คะผลน้ำคร่ำออกมาน้องปกติดีน้องเปนผุ้หญิงคะ

ลองเปลี่ยนหมอ หรือเปลี่ยน รพ ดูค่ะ หรือไม่ก็ตรวจนิฟไปเลยค่ะ

บ้านนี้เสี่ยงค่ะ1:130 เพิ่งเจาะน้ำคร่ำไป รอผลการเจาะอยู่คะ

ขอบคุณคะแม่

บ้านนี้ 1ใน2 ได้เจาะน้ำคร่ำ ผลออกมาปกติคะ ไม่เป็นดาว

บ้านนี้เสี่ยง1:100พึ่งไปเจาะได้3วันรอผล3สัปดาห์ค่ะ

ขอผมอเจาะเลยค่ะเพื่อความชัวร์ สบายใจด้วย

ยังไม่รู้ผลเลยคะ

ยังไม่ทราบเลยคะ