207 ตอบกลับ

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ขออนุญาตสอบถามค่ะแม่ อยากทราบว่าปจด.วันแรกครั้งสุดท้ายของแม่มาวันไหนค่ะ พอดีถงเถียงกับเพื่อนอยู่ค่ะ อายุครรภ์เท่ากันแต่มาครั้งสุดท้ายกันคนละเดือน

ขอเราใกล้เคียงกันแต่ของเพื่อนน่าจะนับผิดนะค่ะ

19พ.ค.แต่อาจจะเลื่อน ซาวด์2โรงบาลอายุครรภ์ไม่ตรงกัน อยากเจอแย่แล้ว

บ้านนี้นัดคลอด17พ.ค. วันที่12หมอนัดไปกระตุ้นปากมดลูกค่ะ

25 พ.ค แม่ดูไม่เป็น หมอบอกผู้หญิง แม่ๆดูออกไหมคะ

25พ.ค.จร้า ยังเงิยบๆยุเลย ไม่มีเจ็บเตียนเลยจ้า

น้ำหนักน้องใด้เท่ารัยแล้ว...วันเดี่ยวกันเรยย

VIP Member

บ้านนี้17พค​ เริ่มมีอาการเตือนแล้วค่ะ​ 🥰

บ้านนี่21 พ.ค 63 จ้า นับวันรอคอยอยากเจอแล้ว

11 พค ครับ ส่วนสามีนั้นท้องลูกอีกคนค่ะ 55555

9พ.ค 63 พ่อเขาก็เกิดวันนี้เหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะพ่อกับลูก