33 ตอบกลับ

5ก.ค. ครบทุกอย่างแล้วค่ะ พร้อมมาก ซื้อครบตั้งแต่4เดือนค่ะ รู้เพศซื้อเลยค่ะ ท้องที่2แล้ว แต่ยังเห่อ

กำหนด 8 ก.ค ค่ะแต่ไม่รู้จะแตกก่อนไหม ซื้อของเตรียมไว้แล้วแต่ยังไม่ได้ซักเลยเลยค่ะ

อยากซื้อให้ครบมากเลยค่ะมีแต่คนห้ามกลัวจะคลอดก่อนกำหนดเพราะเจ็บท้องน้อยบ่อยมากก32+2

บ้านนี้เตรียม​ครบทุกอย่าง​แล้ว​ ซักแล้วเรียบร้อย พร้อมหิ้วมากค่ะ😁

กำหนด 9 กรกฎาคม เตรียมไว้หมดแล้วคะ ซัก-ล้าง เรียบร้อย พร้อมหิ้วมากคะ

บ้านนี้21กรกฏาโดนห้ามซื้อเหมือนกันค่ะ ไว้ต้นเดือนค่อยทยอยซื้อ

บ้านนี้3 ก.ค.คะ ของลูกเตรียมครบแล้วคะ เหลือแต่ของแม่

19 กค เตรียมยังไม่ครบเลยค่ะ แต่ก็ทะยอยซักบ้างแล้ว

ของเรากันยาค่ะ​ เตรียมไว้บ้างแล้ว​ ทยอยเอาค่ะ​

ขอบคุณทุกคนมากนะค่ะ สบายใจขึ้นเยอะเลยค่า