33 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ชอบทานเผ็ดมากกก ก่อนหน้านี้ไม่กินเผ็ดนะคะ พอลูกออกมา ผมบางมากกก 5555 ไม่น่าเลย

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะชอบเปรี้ยวเผ็ดของหวานไม่ค่อยชอบนอกจากไอติมนานๆทานทีจ้า

5เดือนจ้า..แม่อยากได้ลูกสาวเหรอคะขอให้ได้สมใจค่า^^

บ้านนี้ตอนแพ้ท้องชอบกินเปรี้ยวค่ะ พอหายแพ้ก็ชอบกินแต่ของหวานๆค่ะ(ลูกสาว)😄

ประมาณ4เดือนค่ะ

ชอบทานของหวานเหมือนกันคะ แต่ได้ลูกชาย ไม่อยากทานของเปรี้ยวเลย

บ้านนี้ท้องลูกสาวค่ะ ชอบทานหวานๆ ของเปรี้ยวไม่แตะเลยค่ะ

บ้านนี้แพ้ท้องหนักมากกินได้แค่เปรี้ยวกับเผ็ดลูกสาวค่าาา...

บ้านนี้ลูกสาวค่ะชอบทานแต่ของหวานๆของเปรี้ยวๆไม่แตะเลย

บ้านนี้ลูกสาวคะ ชอบเปรี้ยวเผ็ด แต่ของหวานกินแต่ไอติมคะ

แปลว่าคุณแม่อยากได้ลูกสาวใช่ไหม5555 ขอให้ได้นะ แอบลุ้น 😊😊

บ้านนี้ชอบเผ็ดเปรี้ยวหวานจ้าบ้านนี้ 26w แล้วลูกสาว

VIP Member

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ ไม่ชอบทานอะไรเลย เบื่อาหาร

ตอนนี้ 7 เดือน ขึ้น5-6โลค่ะ