33 ตอบกลับ

19 ก.ค โดนกระตุ้นปากมดลูกไปเมื่อ3วันก่อน มีมูกขาวขุ่นไหลออก2วันแล้ว มีท้องแข็งตอนกลางคืน แต่ยังเงียบอยู่ค่ะ อยากแตกมาก

17ก.ค ยังเงียบยุเหมือนกันค่ะ วันนี้เพิ่งโดนหมอนัดกระตุ้นมาแต่กระตุ้นไม่สำเร็จ เห้ออออยากเจอหน้าแล้วว

26 ก.ค. ค่ะ แต่ มีมูกเลือดออกมาจะ4 วันละ ปวดท้องเตือนบ่อยมาก ท้องปั่นแข็งบ่อย ไม่รู้จะแตกก่อนกำหนดหรือปล่าว

ไปแล้วค่ะ หมอไล่กลับบ้าน ปากมดลูกยังไม่เปิดค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด29กรกฎาตอนนี้ได้36+5 เจ็บท้องเตือนบ่อยมากค่ะ อยากเเตกเเล้วอึดอัดมากๆทรมาณด้วยค่ะ

VIP Member

36+6weekแล้วจ้าใกล้คลอดแล้วใจอยากคลอดวันนี้พรุ่งนี้เลยอยากเจอหน้าเจ้าตัวเล็กแล้ว

12 ก.ค.เงียบเหมือนกันค่ะท้องแข็งตอนกลางคืนทุกคืนแต่น้องดิ้นปกติคงชอบโก่งตัวค่ะ

36+5กำหนด29ก.ค ท้องแข็งและปวดหน่วงบ่อยมากสงสัยน่าจะก่อนกำหนดจ้าไม่ค่อยไหวแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ36+5ท้องเดินยากเหมือนจะปวดคลอดตลอดเวลาน่วงๆๆ

บ้านนี้กำหนดคลอด 17 กรกฎาค่ะ แต่แอบคลอดก่อน 37+4 w จ้า 30 มิถุนา

25ก.ค คะเจ็บท้องเตือนท้องแข็งตลอดเลยคะ

13ก.คยังเงียบ พร้อมเจ็บแล้วนะ