19 ตอบกลับ

บ้านก้อเป็นตอน8วิคหมอบอกเป็นลมพิษค่ะ

บ้านนี้หมอไม่ว่าอะไรค่ะ ไม่สั่งยาให้ด้วยนะคะ แต่บอกว่าสามารถกินยาแก้แพ้ได้ แต่แม่ใช้ทนเอาค่ะ

หาหมอยังคะ เเพ้อากาศ หรือเปล่าไหมคะ

หาแล้วค่ะ น่าจะมีส่วนค่ะแม่เป็นภูมิแพ้

VIP Member

หาหมอค่ะเหมือนจะเป็นลมพิษไหมคะ

หาแล้วค่ะหมอไม่ได้ว่าอะไร ปกติแม่เป็นภูมิแพ้ด้วยค่ะ ตอนนี้ไม่ค่อยเป็นแล้ว 13w+4แล้วค่ะ

บ้านนี้เป็นค่ะ คันจนนอนไม่ได้

จริงค่ะ แต่ตอนนี้ไม่ค่อยเป็นแล้วค่ะ

แนะนำให้ไปพบหมอดีกว่าคะ

ขอบคุณจ้า

บ้านนี้พ่อเป็นแทนจ้า😆

เยี่ยมมากค่ะแม่

ทาคาราไมด์จ๊า

เป็นลมพิษไหมคะ

แม่เป็นภูมิแพ้ด้วยค่ะ แต่ช่วงนี้ไม่มีอาการแบบนั้นแล้วค่ะ

ลมพิษค่ะ